qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
apple-logo
google-play-logo
โจทย์ปัญหา
solution-image
$4$ $12.$ ซื้อผลไม้ 9 กล่อง ราคากล่องละ $28.75$ บาท จะต้องจ่ายเงินทั้งหมดกี่บาท วิธีทำ
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - Pimlengk
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda