qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
apple-logo
google-play-logo
โจทย์ปัญหา
solution-image
$②$ ป้าภาขายมะม่วงโดยบรรจุมะม่วงใส่กล่อง $8$ กล่อง กล่องละเท่า ๆ กัน ใช้มะม่วง 96 ผล ถ้าลูกค้าซื้อมะม่วง $3$ กล่อง จะได้มะม่วงกี่ผล
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - KJ1005
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda