qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
apple-logo
google-play-logo
โจทย์ปัญหา
solution-image
$-$ น้ำผลไม้ราคากล่องละ $-$ $117$ บาท ถ้าชื้อ $7$ กล่อง ต้องจ่ายเงินก็่บาท
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - NaM
answer-reply-image
answer-user-profile-image
นักเรียน
ขอบคุณค่ะ
answer-reply-image
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda