qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
โจทย์ปัญหา
solution-image
5. ขนมปัง $4$ ถุงราคา 30 บาท ดาราซื้อขนมปัง $12$ ถุง ต้องจ่ายเงินกีบาท
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - ตั้ม
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda