qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
โจทย์ปัญหา
solution-image
ขนมปัง $4$ ถุง ราคา $30$ บาท ดาราซื้อขนมปัง $12$ ถุง ต้องจ่ายเงินกี่บาท
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - Jel
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda