qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
apple-logo
google-play-logo
โจทย์ปัญหา
solution-image
ขนมปัง 4 ถุง ราคา $30$ บาท ดาราซื้อขนมปัง $12$ ถุง ต้องจ่ายเงินกี่บาท
ประถม
คณิตศาสตร์
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - Mild
answer-reply-image
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda