qanda-logo
search-icon
เครื่องหมาย
โจทย์ปัญหา
solution-image
$2$ ซื้อน้ำผลไม้ $9$ กล่อง ราคากล่องละ $60.50$ บาท จะต้องจ่ายเงินทั้งหมดกี่บาท $1$ $455.40$ $20$ $540.50$ $3$ $544.50$ $4$ $594.45$
ประถม
คณิตศาสตร์
จำนวนการค้นหา: 105
วิธีการแก้ปัญหา
answer-user-profile-image
คุณครู Qanda - ต.เตย
answer-reply-image
answer-user-profile-image
นักเรียน
ขอบคุณค่ะคุณครูหนูพอจะเข้าใจแล้วค่ะ
ยังไม่เข้าใจใช่ไหม?
ถามคำถามกับครู Qanda